vidaXL Retractable Side Awning Black 117x300 cm, Black

Retractable Side Awning Black 100x300cm Polyester PU Coated Privacy Screen Patio

vidaXL Retractable Side Awning Black 117x300 cm, Black

Cheapest Total Price
3 to 5 days
£67.99
Free Delivery

vidaXL Retractable Side Awning Outdoor Privacy Screen SunShade Black 117x300 cm

3-5 days
£69.99
Free Delivery

Retractable Side Awning Outdoor Privacy Screen Balcony Sunshade Shelter vidaXL

Will usually delivered within 4 - 9 working days of receiving cleared payment.
£83.99
Free Delivery

Similar products

vidaXL Retractable Side Awning Beige 100x500 cm
£77.99
Compare 8 prices
Robertdyas.co.uk
Free Delivery
VOUNOT 1.4 x 3 m Side Awning Retractable, Privacy Screen for Patio, Garden, Balcony, Terrace, Grey
£59.99
Go to shop
onbuy.com
Free Delivery
Outsunny Retractable Sun Side Awning Screen Fence Patio Garden Wall Balcony Screening Panel Outdoor Blind Privacy Divider (3x2M, Black)
£81.99
Go to shop
Amazon-marketplace.co.uk
Free Delivery
vidaXL Retractable Side Awning Black 117x300 cm, Black

Cheapest offer

Create an instant and private oasis on your balcony, terrace, or patio using this retractable side awning! Athugaðu: Hætta á meiðslum! Þegar verið er að gera við, breyta, taka í sundur og farga skyggniskerfinu þá þarf að slaka alveg á eða festa fyrirfram þá hluta sem eru undir spennu (t.d. felliarma og mótspen nukerfi). Sérfræðingur ætti að sjá um verkið! Ekki nota skyggnið ef það er skemmt og þarfnast viðgerðar eða stillingar. Draga verður hliðartjaldið inn ef vindhraði fer yfir 28km/klst eða ef mikill snjór eða rigning er. Notkun í frosti getur skemmt vöruna. Athugaðu: Eldhætta! Ekki nota grill, hitara, el dunarbúnað eða kerti nálægt skyggninu. Farðu varlega við uppsetningu; hætta er á að útlimir kremjist eða verði fyrir skurði. Passaðu fingur við uppsetningu. Til að koma í veg fyrir hættu á köfnun skaltu halda þessum plastpoka í burtu frá börnum og ungbörnum. Ekki nota þennan poka í vöggur, rúm, vagna eða barnagrindur. Þessi poki er ekki leikfang. Hætta! Köfnunarhætta! Haltu smáhlut
£67.99
3 to 5 days
Robertdyas.co.uk